Lịch thi đấu bóng đá hôm nay

Lịch thi đấu UEFA Europa Conference League hôm nay
Quốc tế
Châu ÂuChâu Âu-
Quốc TếQuốc Tế-
Châu ÁChâu Á-
Nam MỹNam Mỹ-
Bắc MỹBắc Mỹ-
Châu PhiChâu Phi-
Châu Đại DươngChâu Đại Dương-
Châu Âu
AnhAnh-
Tây Ban NhaTây Ban Nha-
ĐứcĐức-
ÝÝ-
PhápPháp-
Bồ Đào NhaBồ Đào Nha-
Hà LanHà Lan-
PeruPeru-
ScotlandScotland-
Na UyNa Uy-
NgaNga-
BỉBỉ-
CroatiaCroatia-
Thụy ĐiểnThụy Điển-
Ba LanBa Lan-
GibraltarGibraltar-
KosovoKosovo-
San MarinoSan Marino-
MontenegroMontenegro-
AndorraAndorra-
AzerbaijanAzerbaijan-
ArmeniaArmenia-
MoldovaMoldova-
KazakhstanKazakhstan-
GeorgiaGeorgia-
AlbaniaAlbania-
Faroe IslandFaroe Island-
LuxembourgLuxembourg-
LatviaLatvia-
LithuaniaLithuania-
Bắc MacedoniaBắc Macedonia-
Bosnia & HerzegovinaBosnia & Herzegovina-
SerbiaSerbia-
MaltaMalta-
WalesWales-
Bắc IrelandBắc Ireland-
Đảo SípĐảo Síp-
EstoniaEstonia-
BelarusBelarus-
UkraineUkraine-
BulgariaBulgaria-
RomaniaRomania-
Hy LạpHy Lạp-
IsraelIsrael-
IrelandIreland-
Thụy SĩThụy Sĩ-
SloveniaSlovenia-
SlovakiaSlovakia-
Phần LanPhần Lan-
SécSéc-
ÁoÁo-
HungaryHungary-
IcelandIceland-
Đan MạchĐan Mạch-
Châu Á
Trung QuốcTrung Quốc-
Nhật BảnNhật Bản-
Hàn QuốcHàn Quốc-
QatarQatar-
UzbekistanUzbekistan-
IranIran-
Thái LanThái Lan-
Hồng KôngHồng Kông-
BhutanBhutan-
Sri LankaSri Lanka-
Mông CổMông Cổ-
CampuchiaCampuchia-
PhilippinesPhilippines-
TajikistanTajikistan-
MyanmarMyanmar-
Ma CaoMa Cao-
PakistanPakistan-
MaldivesMaldives-
PalestinePalestine-
BangladeshBangladesh-
YemenYemen-
Li BăngLi Băng-
OmanOman-
SyriaSyria-
IndonesiaIndonesia-
Việt NamViệt Nam-
Ấn ĐộẤn Độ-
BahrainBahrain-
KuwaitKuwait-
JordanJordan-
Ả Rập Xê ÚtẢ Rập Xê Út-
UAEUAE-
MalaysiaMalaysia-
SingaporeSingapore-

Xem lịch đấu theo vòng

1 2
01:00
11/07
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
1-1HT: 0-1
Inter Club de Escaldes Inter Club de Escaldes
02:00
11/07
Auda Auda
2-0HT: 1-0
B36 Torshavn B36 Torshavn
22:00
11/07
FK Siauliai FK Siauliai
0-2HT: 0-2
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
22:00
11/07
Malisheva Malisheva
1-0HT: 0-0
FK Buducnost FK Buducnost
22:00
11/07
FC Aktobe FC Aktobe
0-1HT: 0-0
FK Sarajevo FK Sarajevo
22:00
11/07
FK Liepaja FK Liepaja
1-1HT: 0-1
Vikingur Gota Vikingur Gota
23:00
11/07
Fcb Magpies Fcb Magpies
2-0HT: 0-0
Derry City FC Derry City FC
23:00
11/07
ASK Bravo ASK Bravo
0-1HT: 0-0
Connah's Quay Nomads FC Connah's Quay Nomads FC
23:00
11/07
FC Noah FC Noah
2-0HT: 0-0
FK Shkendija FK Shkendija
23:30
11/07
AC Escaldes AC Escaldes
0-1HT: 0-1
F91 Dudelange F91 Dudelange
23:30
11/07
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
1-2HT: 1-1
Urartu FC Urartu FC
00:00
12/07
Floriana FC Floriana FC
3-1HT: 0-0
Tre Penne Tre Penne
00:00
12/07
Torpedo Belaz Zhodino Torpedo Belaz Zhodino
2-4HT: 1-2
FC Milsami FC Milsami
00:00
12/07
FC Torpedo 2008 Kutaisi FC Torpedo 2008 Kutaisi
1-1HT: 1-0
KF Tirana KF Tirana
00:00
12/07
UNA Strassen UNA Strassen
0-0HT: 0-0
KuPS KuPS
00:00
12/07
Vaasa PS Vaasa PS
1-2HT: 0-1
VMFD Zalgiris VMFD Zalgiris
00:30
12/07
Caernarfon Town FC Caernarfon Town FC
2-0HT: 2-0
Crusaders FC Crusaders FC
01:00
12/07
Bala Town FC Bala Town FC
1-2HT: 0-0
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
01:00
12/07
Partizani Tirana Partizani Tirana
1-1HT: 1-1
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
01:30
12/07
GFK Tikvesh 1930 GFK Tikvesh 1930
3-2HT: 0-2
Breidablik Kopavogur Breidablik Kopavogur
01:45
12/07
Shelbourne FC Shelbourne FC
2-1HT: 1-1
St Josephs FC St Josephs FC
01:45
12/07
FK Mornar FK Mornar
2-1HT: 2-0
FC Dinamo Tbilisi FC Dinamo Tbilisi
01:45
12/07
SP La Fiorita SP La Fiorita
0-1HT: 0-1
FC Isloch FC Isloch
02:00
12/07
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
2-2HT: 1-1
Kf Vllaznia Shkoder Kf Vllaznia Shkoder
02:00
12/07
Stjarnan Gardabae Stjarnan Gardabae
2-0HT: 1-0
Linfield Linfield
00:00
18/07
B36 Torshavn B36 Torshavn
0-1HT: 0-0
Auda Auda
01:45
18/07
Crusaders FC Crusaders FC
3-1HT: 0-1
Caernarfon Town FC Caernarfon Town FC
22:00
18/07
KuPS KuPS
5-0HT: 2-0
UNA Strassen UNA Strassen
22:00
18/07
Urartu FC Urartu FC
2-0HT: 1-0
JK Tallinna Kalev JK Tallinna Kalev
23:00
18/07
Inter Club de Escaldes Inter Club de Escaldes
5-1HT: 2-0
FK Velez Mostar FK Velez Mostar
23:00
18/07
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
0-0HT: 0-0
FK Siauliai FK Siauliai
23:00
18/07
FC Milsami FC Milsami
0-0HT: 0-0
Torpedo Belaz Zhodino Torpedo Belaz Zhodino
23:00
18/07
St Josephs FC St Josephs FC
1-1HT: 1-1
Shelbourne FC Shelbourne FC
23:00
18/07
VMFD Zalgiris VMFD Zalgiris
1-0HT: 1-0
Vaasa PS Vaasa PS
23:30
18/07
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
0-1HT: 0-1
Bala Town FC Bala Town FC
00:00
19/07
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
1-2HT: 0-0
Partizani Tirana Partizani Tirana
00:00
19/07
F91 Dudelange F91 Dudelange
2-0HT: 0-0
AC Escaldes AC Escaldes
00:00
19/07
FC Dinamo Tbilisi FC Dinamo Tbilisi
1-1HT: 1-0
FK Mornar FK Mornar
00:30
19/07
FC Isloch FC Isloch
0-1HT: 0-0
SP La Fiorita SP La Fiorita
00:30
19/07
Connah's Quay Nomads FC Connah's Quay Nomads FC
0-1HT: 0-0
ASK Bravo ASK Bravo
01:00
19/07
Vikingur Gota Vikingur Gota
2-0HT: 2-0
FK Liepaja FK Liepaja
01:00
19/07
KF Tirana KF Tirana
0-1HT: 0-1
FC Torpedo 2008 Kutaisi FC Torpedo 2008 Kutaisi
01:00
19/07
FK Shkendija FK Shkendija
1-2HT: 0-1
FC Noah FC Noah
01:30
19/07
Kf Vllaznia Shkoder Kf Vllaznia Shkoder
0-4HT: 0-3
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
01:45
19/07
Tre Penne Tre Penne
1-1HT: 0-0
Floriana FC Floriana FC
01:45
19/07
Derry City FC Derry City FC
2-0HT: 1-0
Fcb Magpies Fcb Magpies
01:45
19/07
Linfield Linfield
3-2HT: 1-0
Stjarnan Gardabae Stjarnan Gardabae
02:00
19/07
FK Buducnost FK Buducnost
3-0HT: 1-0
Malisheva Malisheva
02:00
19/07
FK Sarajevo FK Sarajevo
1-2HT: 0-1
FC Aktobe FC Aktobe
02:15
19/07
Breidablik Kopavogur Breidablik Kopavogur
3-1HT: 1-1
GFK Tikvesh 1930 GFK Tikvesh 1930
23:00
23/07
KF Ballkani KF Ballkani
VS
Hamrun Spartans FC Hamrun Spartans FC
00:00
24/07
Differdange FC 03 Differdange FC 03
VS
FC Ordabasy FC Ordabasy
02:00
24/07
Virtus Virtus
VS
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
22:00
24/07
FC Struga Trim Lum FC Struga Trim Lum
VS
Pyunik Yerevan FC Pyunik Yerevan FC
23:00
24/07
Riga FC Riga FC
VS
WKS Slask Wroclaw WKS Slask Wroclaw
00:00
25/07
FC Dinamo Batumi FC Dinamo Batumi
VS
FK Decic FK Decic
01:00
25/07
AEK Athens FC AEK Athens FC
VS
Inter Club de Escaldes Inter Club de Escaldes
01:45
25/07
Cliftonville FC Cliftonville FC
VS
Auda Auda
20:00
25/07
FC Aktobe FC Aktobe
VS
FC Spartak Trnava FC Spartak Trnava
20:00
25/07
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
VS
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
20:00
25/07
Torpedo Belaz Zhodino Torpedo Belaz Zhodino
VS
FC Astana FC Astana
22:00
25/07
KuPS KuPS
VS
Tromso IL Tromso IL
23:00
25/07
Tampereen Ilves Tampereen Ilves
VS
Austria Vienna Austria Vienna
23:00
25/07
Sumgayit Sumgayit
VS
Vidi FC Vidi FC
23:00
25/07
FK Mlada Boleslav FK Mlada Boleslav
VS
FK Transinvest FK Transinvest
23:00
25/07
FC Noah FC Noah
VS
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
23:00
25/07
FC Milsami FC Milsami
VS
FC Astana FC Astana
23:00
25/07
VMFD Zalgiris VMFD Zalgiris
VS
Pafos Pafos
23:00
25/07
Fcb Magpies Fcb Magpies
VS
FC Copenhagen FC Copenhagen
23:00
25/07
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
VS
Partizani Tirana Partizani Tirana
23:30
25/07
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
VS
SK Brann SK Brann
23:30
25/07
Zira FK Zira FK
VS
Dac 1904 Dunajska Streda Dac 1904 Dunajska Streda
23:30
25/07
Omonia Nicosia Omonia Nicosia
VS
FC Torpedo 2008 Kutaisi FC Torpedo 2008 Kutaisi
23:45
25/07
FC Zimbru Chisinau FC Zimbru Chisinau
VS
FC Ararat Armenia FC Ararat Armenia
00:00
26/07
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
VS
Polissya Polissya
00:00
26/07
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1
VS
Puskas Akademia Puskas Akademia
00:00
26/07
Djurgardens IF Djurgardens IF
VS
FC Progres Niederkorn FC Progres Niederkorn
00:00
26/07
Hapoel Beer Sheva FC Hapoel Beer Sheva FC
VS
Cherno More Varna Cherno More Varna
00:00
26/07
FC Banik Ostrava FC Banik Ostrava
VS
Urartu FC Urartu FC
00:00
26/07
Brondby Brondby
VS
KF Llapi KF Llapi
00:00
26/07
F91 Dudelange F91 Dudelange
VS
BK Hacken BK Hacken
00:00
26/07
Floriana FC Floriana FC
VS
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
00:00
26/07
Zurich Zurich
VS
Shelbourne FC Shelbourne FC
00:15
26/07
Maccabi Haifa FC Maccabi Haifa FC
VS
Sabah Sabah
00:30
26/07
FC CFR 1907 Cluj FC CFR 1907 Cluj
VS
FC Neman Grodno FC Neman Grodno
00:30
26/07
FC CSKA 1948 Sofia FC CSKA 1948 Sofia
VS
FK Buducnost FK Buducnost
00:45
26/07
Basaksehir FK Basaksehir FK
VS
SP La Fiorita SP La Fiorita
01:00
26/07
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
VS
FK Mornar FK Mornar
01:00
26/07
Paksi Paksi
VS
AEK Larnaca FC AEK Larnaca FC
01:00
26/07
NK Osijek NK Osijek
VS
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
01:00
26/07
KAA Gent KAA Gent
VS
Vikingur Gota Vikingur Gota
01:00
26/07
FC St. Gallen 1879 FC St. Gallen 1879
VS
Tobol Kostanay Tobol Kostanay
01:15
26/07
NK Maribor NK Maribor
VS
CS Craiova Univ CS Craiova Univ
01:45
26/07
Saint Patrick's Athletic FC Saint Patrick's Athletic FC
VS
FC Vaduz FC Vaduz
01:45
26/07
Legia Warsaw Legia Warsaw
VS
Caernarfon Town FC Caernarfon Town FC
01:45
26/07
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
VS
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
01:45
26/07
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
VS
St Mirren St Mirren
02:00
26/07
HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split
VS
HB Torshavn HB Torshavn
02:00
26/07
Hsk Zrinjski Mostar Hsk Zrinjski Mostar
VS
ASK Bravo ASK Bravo
02:00
26/07
FK Sarajevo FK Sarajevo
VS
FC Spartak Trnava FC Spartak Trnava
02:00
26/07
Stjarnan Gardabae Stjarnan Gardabae
VS
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
02:15
26/07
Breidablik Kopavogur Breidablik Kopavogur
VS
KF Drita KF Drita
22:00
30/07
KF Drita KF Drita
VS
Breidablik Kopavogur Breidablik Kopavogur
23:00
30/07
Pyunik Yerevan FC Pyunik Yerevan FC
VS
FC Struga Trim Lum FC Struga Trim Lum
23:00
30/07
FC Flora Tallinn FC Flora Tallinn
VS
Virtus Virtus
01:00
31/07
Hamrun Spartans FC Hamrun Spartans FC
VS
KF Ballkani KF Ballkani
02:00
31/07
FK Decic FK Decic
VS
FC Dinamo Batumi FC Dinamo Batumi
00:00
01/08
Vidi FC Vidi FC
VS
Sumgayit Sumgayit
00:00
01/08
Auda Auda
VS
Cliftonville FC Cliftonville FC
00:00
01/08
BK Hacken BK Hacken
VS
F91 Dudelange F91 Dudelange
01:30
01/08
Austria Vienna Austria Vienna
VS
Tampereen Ilves Tampereen Ilves
01:30
01/08
FC Spartak Trnava FC Spartak Trnava
VS
FK Sarajevo FK Sarajevo
01:45
01/08
FK Mornar FK Mornar
VS
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
20:00
01/08
FC Spartak Trnava FC Spartak Trnava
VS
FC Aktobe FC Aktobe
20:00
01/08
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
VS
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
20:00
01/08
FC Astana FC Astana
VS
Torpedo Belaz Zhodino Torpedo Belaz Zhodino
21:00
01/08
FC Astana FC Astana
VS
FC Milsami FC Milsami
22:00
01/08
FC Ararat Armenia FC Ararat Armenia
VS
FC Zimbru Chisinau FC Zimbru Chisinau
22:00
01/08
Urartu FC Urartu FC
VS
FC Banik Ostrava FC Banik Ostrava
22:00
01/08
KF Llapi KF Llapi
VS
Brondby Brondby
22:00
01/08
FC Ordabasy FC Ordabasy
VS
Differdange FC 03 Differdange FC 03
22:30
01/08
ASK Bravo ASK Bravo
VS
Hsk Zrinjski Mostar Hsk Zrinjski Mostar
23:00
01/08
Polissya Polissya
VS
NK Olimpija Ljubljana NK Olimpija Ljubljana
23:00
01/08
FK Transinvest FK Transinvest
VS
FK Mlada Boleslav FK Mlada Boleslav
23:00
01/08
Sabah Sabah
VS
Maccabi Haifa FC Maccabi Haifa FC
23:00
01/08
AEK Larnaca FC AEK Larnaca FC
VS
Paksi Paksi
23:00
01/08
Levadia Tallinn Levadia Tallinn
VS
NK Osijek NK Osijek
23:00
01/08
Tobol Kostanay Tobol Kostanay
VS
FC St. Gallen 1879 FC St. Gallen 1879
23:00
01/08
Pafos Pafos
VS
VMFD Zalgiris VMFD Zalgiris
23:30
01/08
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
VS
Stjarnan Gardabae Stjarnan Gardabae
23:30
01/08
Inter Club de Escaldes Inter Club de Escaldes
VS
AEK Athens FC AEK Athens FC
00:00
02/08
SK Brann SK Brann
VS
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
00:00
02/08
FC Progres Niederkorn FC Progres Niederkorn
VS
Djurgardens IF Djurgardens IF
00:00
02/08
FC Torpedo 2008 Kutaisi FC Torpedo 2008 Kutaisi
VS
Omonia Nicosia Omonia Nicosia
00:00
02/08
Tromso IL Tromso IL
VS
KuPS KuPS
00:00
02/08
FC Copenhagen FC Copenhagen
VS
Fcb Magpies Fcb Magpies
00:00
02/08
Sliema Wanderers FC Sliema Wanderers FC
VS
FC Noah FC Noah
00:00
02/08
CS Craiova Univ CS Craiova Univ
VS
NK Maribor NK Maribor
00:30
02/08
FC Vaduz FC Vaduz
VS
Saint Patrick's Athletic FC Saint Patrick's Athletic FC
00:30
02/08
Cherno More Varna Cherno More Varna
VS
Hapoel Beer Sheva FC Hapoel Beer Sheva FC
00:45
02/08
Vikingur Gota Vikingur Gota
VS
KAA Gent KAA Gent
01:00
02/08
FC Neman Grodno FC Neman Grodno
VS
FC CFR 1907 Cluj FC CFR 1907 Cluj
01:00
02/08
Partizani Tirana Partizani Tirana
VS
FC Saburtalo Tbilisi FC Saburtalo Tbilisi
01:30
02/08
WKS Slask Wroclaw WKS Slask Wroclaw
VS
Riga FC Riga FC
01:30
02/08
Dac 1904 Dunajska Streda Dac 1904 Dunajska Streda
VS
Zira FK Zira FK
01:45
02/08
Caernarfon Town FC Caernarfon Town FC
VS
Legia Warsaw Legia Warsaw
01:45
02/08
SP La Fiorita SP La Fiorita
VS
Basaksehir FK Basaksehir FK
01:45
02/08
Shelbourne FC Shelbourne FC
VS
Zurich Zurich
01:45
02/08
St Mirren St Mirren
VS
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
02:00
02/08
Puskas Akademia Puskas Akademia
VS
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1
02:00
02/08
HB Torshavn HB Torshavn
VS
HNK Hajduk Split HNK Hajduk Split
02:00
02/08
Egnatia Rrogozhine Egnatia Rrogozhine
VS
Vikingur Reykjavik Vikingur Reykjavik
02:00
02/08
FK Buducnost FK Buducnost
VS
FC CSKA 1948 Sofia FC CSKA 1948 Sofia
02:15
02/08
Vitoria Guimaraes Vitoria Guimaraes
VS
Floriana FC Floriana FC